Homepro Expo ครั้งที่ 28
![](https://www.jorakay.co.th/imgadmins/news/photo/big/d052c-19.webp)
16 พ.ย. 61
ภาพบรรยากาศงาน Homepro Expo ครั้งที่ 28 ที่บูธจระเข้ มีผู้คนแวะเข้ามาเยี่ยมชม สอบถามปัญหา ซื้อสินค้า และร่วมสนุก เพื่อรับของรางวัลสุด พิเศษมากมาย ทั้งนี้ งานยังไม่จบลง สามารถแวะมาเจอกันได้จนถึงวันที่ 18 พ.ย. 2561 นี้ ที่บูธ E22 ณ Hall 5-8 Impact เมืองทองธานี นะครับ